Author: h***s
Date:
Review: Amazing 🤩 so excited
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 45.000₫
Original Price: 101.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Double Side |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Stainless Steel |
| Hair Type | Normal |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Pink |
| Type | Rat Tail Comb |
| Chiều dài | 4.15 cm |
| Chiều rộng | 1.34 cm |
| Chiều cao | 20.9 cm |
| SKU | sb25041505523149937 |
Brand Name: SHEGLAM HAIR
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-HAIR-sc-0141650432.html
Quality: 7232799 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***s
Date:
Review: Amazing 🤩 so excited
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: D***l
Date:
Review: I love the quality, it's really nice
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: e***2
Date:
Review: جميل جدا جدا جدا جدا
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: 0***i
Date:
Review: Excellent product. Easy to use
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm